Bakin Karfe na cikin gida Ma'ajiyar bango alkuki
Gabatarwa
An yi ginin bangon da bakin karfe 304, wanda ya zama alkukin bakin karfe. Niches na bakin karfe ba kawai suna da aikin adana abubuwa ba, har ma suna nuna yanayin fasaha na sararin samaniya. Yana sa rayuwa ta fi ɗanɗano. Bakin karfe ba ya ɗaukar sararin bene kuma yana ba da kayan ado ga sararin samaniya.
Tare da haɓakar yanayin sauƙi, bakin karfe niches a matsayin kayan ado don sa idanun mutane su haskaka, cikakken saduwa da tunanin mutane na ƙira kaɗan. Wannan ba kawai saboda nasa ɗan ƙaramin tsari da salo mai sauƙi ba ne, amma aikin ajiya mai ƙarfi kuma yana ƙara fasalin fasalin sa. Tare da wannan niche, ana sanya abubuwa da kyau, to, ɗakin gaba ɗaya zai zama mai tsari, mai tsabta da sabo, yanayi mai tsabta yana sa mutane su ji dadi da jin dadi.
Abubuwan kayanmu suna samuwa a cikin launuka masu yawa da salo, don haka koyaushe akwai wani abu a gare ku. Ƙarshen sun haɗa da: Layin gashi, madubi, girgiza, bugun tsiya da ƙari. Alkuki tsari ne na yau da kullun wanda ya haɗu da kaya masu laushi da kayan aiki masu wuya, kuma yana da ƙarfi sosai kuma yana aiki. Zai taka rawa mai kyau na ado a cikin mazaunin ku, ba zai iya saduwa da bukatun ajiyar ku kawai ba, amma kuma yana inganta darajar matsayi da yanayin sararin samaniya. Idan kuna sha'awar wannan samfurin maraba da tuntuɓar mu a kowane lokaci.
Siffofin & Aikace-aikace
1.Color: Titanium zinariya, Rose zinariya, Champagne zinariya, Bronze, Brass, Ti-black, Azurfa, da dai sauransu.
2.Material Kauri: 1.0MM
3.Surface gama: Hairline, madubi, vibration, bugun fashewa
4. Mai dorewa
5.Sauki don tsaftacewa
6.Have mai kyau aikin ajiya da sakamako na ado
Bathroom, cin abinci, bandaki da dai sauransu
Ƙayyadaddun bayanai
Alamar | DINGFENG |
Lambar Samfuri | Niche bangon ajiya na cikin gida |
Jirgin ruwa | Ta teku |
Girman | Karɓa na musamman |
Shirya wasiku | N |
MOQ | 2pcs |
Kayan abu | Bakin karfe |
inganci | Babban inganci |
Launi | Na zaɓi |
Aiki | Adana, Ado |
Asalin | Guangzhou |